Fara í efni  

Aðrar nefndir

Almannavarnanefnd

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Sævar Freyr Þráinsson bæjarstjóri aðalmaður

Barnaverndarnefnd

Berglind Helga Jóhannsdóttir  formaður
Ragnheiður Stefánsdóttir (S) varaformaður
Guðríður Sigurjónsdóttir (S) aðalmaður
Hafrún Jóhannesdóttir (D) aðalmaður
Hildur Karen Aðalsteinsdóttir (D) aðalmaður

Anna Þóra Þorgilsdóttir (B) varamaður formanns
Guðríður Haraldsdóttir (S) varamaður
Sigríður Björk Kristinsdóttir (S) varamaður
Ólöf Linda Ólafsdóttir (D) varamaður
Þórður Guðjónsson (D) varamaður

Fulltrúaráð Brunabótafélags Íslands

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Sævar Freyr Þráinsson bæjarstjóri aðalmaður

Fulltrúaráð Fjölbrautarskóla Vesturlands

Margrét Helga Ísaksen (S) (S) aðalmaður
Benedikt J. Steingrímsson (S) aðalmaður
Ragnheiður Helgadóttir (D) aðalmaður
Guðmann Magnússon (B) aðalmaður
Sigrún Ágústa Helgudóttir (B)aðalmaður

Uchechukwu Michael Eze (S) (S) varamaður
Auðun Ingi Hrólfsson (S) varamaður
Erla Karlsdóttir (D) varamaður
Þórdís Eva Rúnarsdóttir (B) varamaður
Eva Þórðardóttir (B) varamaður

Kjörstjórn

Hugrún Olga Guðjónsdóttir (S) formaður
Einar Gunnar Einarsson (D) varaformaður
Björn Kjartansson (B) aðalmaður

Valdimar Axelsson (D) varamaður
Kjartan Kjartansson (B) varamaður
Geir Guðjónsson (S) varamaður

Menningar- og safnanefnd

Bæjarstjórn skal á fyrsta eða öðrum fundi að afloknum bæjarstjórnarkosningum kjósa fimm fulltrúa í menningar- og safnanefnd til fjögurra ára og fimm til vara. Bæjarstjórn kýs formann og varaformann en nefndin skiptir að öðru leyti með sér verkum. Menningar- og safnanefnd fer með stjórn Byggðasafnsins, menningarmála og menningartengdra málefna, svo sem viðburða, bókasafns, ljósmyndasafns og héraðsskjalasafns í umboði bæjarstjórnar og bæjarráðs í samstarfi við bæjarstjóra. 

Guðríður Sigurjónsdóttir (S) formaður
Ella María Gunnarsdóttir (D) varaformaður
Einar Örn Guðnason (D)
Marta Lind Róbertsdóttir (B)
Jóhannes Geir Guðnason (D)
Fulltrúi Hvalfjarðarsveitar (Hvalfjarðarsveit)

Benedikt J. Steingrímsson (S)
Heiðrún Hámundardóttir (D)
Anna María Þórðardóttir (D)
Sædís Alexía Sigurmundsdóttir (B)
Róberta Lilja Ísólfsdóttir (B)
Fulltrúi Hvalfjarðarsveitar (Hvalfjarðarsveit)

Undirkjörstjórn I

Bára Ármannsdóttir (B) formaður
Brynjar Sigurðsson (D) varaformaður
Ingunn Sveinsdóttir (S) aðalmaður

Bernódus Örn Karvelsson (B) varamaður
Finndís Helga Ólafsdóttir (D) varamaður
Þura B. Hreinsdóttir (S) varamaður

Undirkjörstjórn II

Ella María Gunnarsdóttir (D) formaður
Sigrún Ríkharðsdóttir (S) varaformaður
Guðrún Jóna Guðbjartsdóttir (B) aðalmaður

Sigríður Guðmundsdóttir (D) varamaður
Guðlaug Sverrisdóttir (S) varamaður
Þröstur Karlsson (B) varamaður

Undirkjörstjórn III

Ólafur Ingi Guðmundsson (S) formaður
Jófríður María Guðlaugsdóttir (B) varaformaður
Karl Alfreðsson (D) aðalmaður

Smári Viðar Guðjónsson (S) varamaður
Kristín Edda Búadóttir (B)varamaður
Jóna Björk Sigurjónsdóttir (D) varamaður

Samstarfsnefnd lögreglu og sveitarfélaga

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Sævar Freyr Þráinsson bæjarstjóri aðalmaður

Stjórn Höfða

Einar Brandsson (D) formaður
Björn Guðmundsson (S) aðalmaður
Elsa Lára Arnardóttir (B) aðalmaður
Fulltrúi Hvalfjarðarsveitar

Ragnheiður Helgadóttir (D) varamaður
Jónína Margrét Sigmundsdóttir (S) varamaður
Liv Åse Skarstad (B) varamaður
Fulltrúi Hvalfjarðarsveitar

Stjórn Orkuveitu Reykjavíkur

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Valgarður Lyngdal Jónsson (S) aðalmaður
Kristinn Hallur Sveinsson (S) varamaður

Stjórn Faxaflóahafna

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Ragnar B. Sæmundsson (B) aðalmaður
Ólafur Adolfsson (D) áheyrnarfulltrúi

Karitas Jónsdóttir (B) varamaður

Stjórn Heilbrigðisnefnd Vesturlands

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Kristinn Hallur Sveinsson (S) aðalmaður
Þóranna Kjartansdóttir (S) varamaður

Sorpurðun Vesturlands

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Emil Kristmann Sævarsson (D) aðalmaður
Magni Grétarsson (B) aðalmaður

Erla Dís Sigurjónsdóttir (D) varamaður
Sigfús Agnar Jónsson (B) varamaður

Stjórn SSV

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Líf Lárusdóttir (D) aðalmaður
Ragnar Baldvin Sæmundsson (B) aðalmaður
Einar Brandsson (D) varamaður
Sædís Alexía Sigurmundsdóttir (B) varamaður

Öldungaráð

Liv Aase Skarstad (B) formaður
Kristján Sveinsson (S)
Erla Dís Sigurjónsdóttir (D)
Varamaður: Sigfús Agnar Jónsson (B) 

Fulltrúar frá Félagi eldri borgara (FEBAN)
Elí Halldórsson
Jóna Adolfsdóttir
Þjóðbjörn Hannesson
Varamaður: Viðar Einarsson

Fulltrúi frá Heilbrigðisstofnun Vesturlands (HVE)
Ragnheiður Helgadóttir, hjúkrunarfræðingur

 Notendaráð

Fulltrúar bæjarstjórnar

Halldór Jónsson, formaður

Ágústa Rósa Andrésdóttir

Ólöf Guðmundsdóttir

Fulltrúi skipaður af Sjálfsbjörg

Sólveig Sigurðardóttir

Fulltrúi skipaður af Öryrkjabandalaginu

Böðvar Guðmundsson

Fulltrúar skipaðir af Þorskahjálp

Sigríður Margrét Matthíasdóttir

Borghildur Birgisdóttir

Fannst þér efnið á síðunni hjálplegt?

   
Fara efst
á síðu
  • AkraneskaupstaðurDalbraut 4, 300 Akranes
    Kt: 410169-4449

    Persónuverndarstefna
  • 433 1000
    Skrifstofan er opin sem hér segir:
    Mánu- fimmtudaga kl. 09:00-15:00
    Föstudaga kl. 09:00-14:00