Fara í efni  

Aðrar nefndir

Almannavarnanefnd

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Sævar Freyr Þráinsson bæjarstjóri aðalmaður
Steinar Adolfsson sviðsstjóri varamaður

Barnaverndarnefnd

Sigrún Guðnadóttir (B) formaður
Ragnheiður Stefánsdóttir (S) varaformaður
Guðríður Haraldsdóttir (S) aðalmaður
Hafrún Jóhannesdóttir (D) aðalmaður
Hildur Karen Aðalsteinsdóttir (D) aðalmaður

Anna Þóra Þorgilsdóttir (B) varamaður formanns
Guðríður Sigurjónsdóttir (S) varamaður
Sigríður Björk Kristinsdóttir (S) varamaður
Ólöf Linda Ólafsdóttir (D) varamaður
Þórður Guðjónsson (D) varamaður

Fulltrúaráð Brunabótafélags Íslands

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Sævar Freyr Þráinsson bæjarstjóri aðalmaður
Steinar Adolfsson sviðsstjóri varamaður

Fulltrúaráð Fjölbrautarskóla Vesturlands

Uchechukwu Michael Eze (S) aðalmaður
Margrét Helga Ísaksen (S) aðalmaður
Alma Dögg Sigurvinsdóttir (B) aðalmaður
Ólöf Linda Ólafsdóttir (D) aðalmaður
Carl Jóhann Granz (D)aðalmaður

Ívar Orri Kristjánsson (S) varamaður
Ása Katrín Bjarnadóttir (S) varamaður
Olga Katrín Skarstad Davíðsdóttir (B) varamaður
Ester Magnúsdóttir (D) varamaður
Guðmundur B Júlíusson (D) varamaður

Kjörstjórn

Hugrún Olga Guðjónsdóttir (S) formaður
Einar Gunnar Einarsson (D) varaformaður
Björn Kjartansson (B) aðalmaður

Valdimar Axelsson (D) varamaður
Kjartan Kjartansson (B) varamaður
Geir Guðjónsson (S) varamaður

Undirkjörstjórn I

Bára Ármannsdóttir (B) formaður
Brynjar Sigurðsson (D) varaformaður
Ingunn Sveinsdóttir (S) aðalmaður

Bernódus Örn Karvelsson (B) varamaður
Finndís Helga Ólafsdóttir (D) varamaður
Þura B. Hreinsdóttir (S) varamaður

Undirkjörstjórn II

Ella María Gunnarsdóttir (D) formaður
Sigrún Ríkharðsdóttir (S) varaformaður
Guðrún Jóna Guðbjartsdóttir (B) aðalmaður

Sigríður Guðmundsdóttir (D) varamaður
Guðlaug Sverrisdóttir (S) varamaður
Þröstur Karlsson (B) varamaður

Undirkjörstjórn III

Ólafur Ingi Guðmundsson (S) formaður
Jófríður María Guðlaugsdóttir (B) varaformaður
Karl Alfreðsson (D) aðalmaður

Smári Viðar Guðjónsson (S) varamaður
Kristín Edda Búadóttir (B)varamaður
Jóna Björk Sigurjónsdóttir (D) varamaður

Samstarfsnefnd lögreglu og sveitarfélaga

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Sævar Freyr Þráinsson bæjarstjóri aðalmaður
Steinar Adolfsson sviðsstjóri varamaður

Stjórn Höfða

Elsa Lára Arnardóttir (B) formaður
Kristjana Helga Ólafsdóttir (D) aðalmaður
Björn Guðmundsson (S) aðalmaður
Helgi Pétur Ottesen fulltrúi Hvalfjarðarsveitar

Karitas Jónsdóttir (B) varamaður
Einar Brandsson (D) varamaður
Kristján Sveinsson (S) varamaður
Helga Harðardóttir fulltrúi Hvalfjarðarsveitar

Stjórn Orkuveitu Reykjavíkur

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Guðjón Viðar Guðjónsson (S) aðalmaður
Geir Guðjónsson (S) varamaður

Stjórn Faxaflóahafna

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Ragnar B. Sæmundsson (B) aðalmaður
Ólafur Adolfsson (D) áheyrnarfulltrúi

Karitas Jónsdóttir (B) varamaður

Stjórn Heilbrigðisnefnd Vesturlands

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Ólafur Adolfsson (D) aðalmaður
Rúna Björg Sigurðardóttir (D) varamaður

Sorpurðun Vesturlands

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Sævar Jónsson (D) aðalmaður
Ole Jakob Volden (B) aðalmaður

Stefán Þórðarson (D) varamaður
Karitas Jónsdóttir (B) varamaður

Stjórn SSV

Fulltrúar Akraneskaupstaðar eru eftirtaldir:

Einar Brandsson (D) aðalmaður
Bára Daðadóttir (S) aðalmaður
Sandra Sigurjónsdóttir (D) aðalmaður
Gerður Jóhannsdóttir (S) aðalmaður

Fannst þér efnið á síðunni hjálplegt?

   
Fara efst
á síðu
  • AkraneskaupstaðurStillholti 16-18, 300 Akranes
    Kt: 410169-4449
  • 433 1000
    Skrifstofan er opin alla virka daga
    kl. 09:30 - 12:00 og 12:30 - 15:30